Ligue 1 · Vòng 8 · 25/10/2026 01:45
vs
Sắp đá
Paris FC
Thảo luận trận Lens vs Paris FC (Ligue 1), bóng lăn lúc 18:45 ngày 24/10.
Theo dõi tỉ số trực tiếp, đội hình và tham gia dự đoán tỉ số: xem trang trận đấu
Thông tin trận đấu
- Giải đấu: Ligue 1 - Vòng 8
- Thời gian: 18:45 Thứ bảy, 24/10/2026
- Sân: Stade Bollaert-Delelis, Lens
- Trọng tài: Mathieu Vernice
Phong độ gần đây (5 trận)
- Lens: B H B T T (2 thắng, 1 hòa, 2 thua)
- 5 trận gần nhất: Lens ghi 8 bàn, thủng lưới 7 bàn
- Paris FC: T H T B T (3 thắng, 1 hòa, 1 thua)
- 5 trận gần nhất: Paris FC ghi 9 bàn, thủng lưới 7 bàn
Lịch sử đối đầu
- 14/02/2026: Paris FC 0-5 Lens
- 19/10/2025: Lens 2-1 Paris FC
- 02/07/2022: Lens 0-0 Paris FC
- 05/08/2020: Lens 1-2 Paris FC
- 02/03/2020: Paris FC 0-2 Lens
- 5 lần gặp gần nhất: Lens thắng 3, hòa 1, Paris FC thắng 1.
Lực lượng vắng mặt
- Lens: I. Ganiou (Knee Injury), M. Nawrocki (Knee Injury), A. Sima (Muscle Injury), J. Gradit (Muscle Injury), I. Ganiou (Knee Injury), M. Nawrocki (Knee Injury), A. Sima (Muscle Injury), J. Gradit (Muscle Injury)
- Paris FC: J. Ikone (Thigh Injury), N. Sangui (Muscle Injury), J. Ikone (Thigh Injury), N. Sangui (Muscle Injury)
Nhận định từ dữ liệu
- Xác suất: Lens thắng 45% · Hòa 45% · Paris FC thắng 10%
- Gợi ý: Lens không thua (thắng hoặc hòa)
- Số liệu tính tự động từ thống kê của API, chỉ mang tính tham khảo.
Bạn dự đoán tỉ số thế nào? Để lại bình luận nhé!